F2H FARM TO HOME ची सेवा आता आपल्या तालुक्यात । f2hservices.com

f2hservices.com
f2hservices.com

आता ऑनलाईन शॉपिंगचा आनंद आपणास घरात बसुन घेता येणार आहे, सण उत्सवात तर अनेक गरजेच्या वस्तु दर्जेदार आणी स्वस्त मिळणार आहे. कारण F2H Farm To Home ( f2hservices.com) ने आता आपल्या तालुक्यात सेवा देणे सुरु केले आहे. त्यासाठी या लिंकवर क्लिक करा

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.hemrajp.f2h_services

अँप डाउनलोड करा आणी घरबसल्या खरेदीचा आनंद घ्या.,

कोरोणा संक्रमणाच्या या काळात विनाकारण घराबाहेर न पडता आपल्या शहरातील / जिल्ह्यातील अनेक आमच्या समाधानी ग्राहकांनी https://play.google.com/store/apps/details?id=com.hemrajp.f2h_services.. ही app download करुन स्पेशल डिल्स, ब्रँड स्टोअर्स, अँप्लायंसेस ऑफर्स, पॉप्युलर डिल्स, फार्म फ्रेश ऑफर्स(फ्रुट्स/ वेजिटेबल्स), किचन ईसेन्शियल्स, हाउसहोल्ड युटिलीटिज, ब्रेकफास्ट स्टोअर्स, मंथली किराणा, पर्सनल केयर, ब्युटी प्रॉडक्ट, बेबी प्रॉडक्ट या व अशा अनेक वस्तुंची घरबसल्या खरेदी केली व करत आहेत. परंतु या सर्व दैनंदिन गरजेच्या वस्तु सुरक्षित पद्धतिने खरेदीची सुविधा आजपर्यंत तालुक्यात नव्हती ती आता f2hservices.com या आपल्या एकमेव भारतीय/महाराष्ट्रातिल कंपणीने या https://play.google.com/store/apps/details?id=com.hemrajp.f2h_services….. अँपच्या माध्यमाने तालुक्यात सुरु केली आहे. तसेच ऑनलाईन आणी कँश ऑन डिलीवरीची सुविधा देखिल आहे.

आपला माणुस, आपली कंपणी म्हटल्यावर विश्वास, सेवा, सुरक्षितता आणी गुणवत्ता या गोष्टिंची शंभर टक्के हमी, थोडे वेगळ्या भाषेत सांगायचे तर Secure Products, Service, Trust and Quality यांची १०० टक्के गँरंटी.

f2hservices.com

आपल्या देशाची, राज्याची, जिल्ह्याची, आपल्या तालुक्याशी , आपल्या परिसराशी व्यावसायिकच नाही तर सामाजिक बांधीलकी जपणारी f2hservices.com व F2H Farm to Home ची सर्व टिम ही आपल्या मातीतली आपली माणसं आहेत. ;  चला तर मग आपण एकत्रितपणे देशाला आत्मनिर्भर बनवुया. Vocal For Local.

ही आमची सेवा अजुन दर्जेदार आणी आकर्षक होण्यासाठी आपल्या काही सुचना / मार्गदर्शन आम्हाला नक्किच उपयोगी पडेल, आपण हक्काने,आपुलकिने आपल्या सुचना आमच्यापर्यंत एकदाच नाही तर वेळोवेळी पोहचवत रहा. एकत्र तर सर्वत्र, तुमच्या आईडियाज, सुचना farmtohome.f2h@gmail.com या आमच्या ईमेल वर जरुर कळवा.

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.hemrajp.f2h_services

f2h farm to home

आताच प्लेस्टोअर वरुन डाउनलोड करा …… आणी तुमची पहिली ऑर्डर करा.    

[arrow_forms id='2083']
We will be happy to hear your thoughts

Leave a reply

Logo
Register New Account
Reset Password
Compare items
  • Total (0)
Compare
0